Diễn đàn game mô phỏng dcs black shark ka 50

Xin chào và xin chúc mừng bạn đã truy cập vào diễn đàn http://dcska50.tk Admin helloyou22hn. chúc các bạn có những giây phút vui vẻ.

Join the forum, it's quick and easy

Xin chào và xin chúc mừng bạn đã truy cập vào diễn đàn http://dcska50.tk Admin helloyou22hn. chúc các bạn có những giây phút vui vẻ.

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hướng dẫn và thảo luận về ka 50

webcam123
Admin
6 posters

CÁC BẠN CÓ CÂU HỎI GÌ HOẶC ĐÓNG GÓP Ý KIẾN GI`....

Poll

Bạn có thích game dsc black shark k50 không ?

[ 4 ]
    CÁC BẠN CÓ CÂU HỎI GÌ HOẶC ĐÓNG GÓP Ý KIẾN GI`.... - Page 2 Bar_left100%CÁC BẠN CÓ CÂU HỎI GÌ HOẶC ĐÓNG GÓP Ý KIẾN GI`.... - Page 2 Bar_right [100%] 
    [ 0 ]
    CÁC BẠN CÓ CÂU HỎI GÌ HOẶC ĐÓNG GÓP Ý KIẾN GI`.... - Page 2 Bar_left0%CÁC BẠN CÓ CÂU HỎI GÌ HOẶC ĐÓNG GÓP Ý KIẾN GI`.... - Page 2 Bar_right [0%] 
    [ 0 ]
    CÁC BẠN CÓ CÂU HỎI GÌ HOẶC ĐÓNG GÓP Ý KIẾN GI`.... - Page 2 Bar_left0%CÁC BẠN CÓ CÂU HỎI GÌ HOẶC ĐÓNG GÓP Ý KIẾN GI`.... - Page 2 Bar_right [0%] 
    [ 0 ]

Tổng số bầu chọn: 4
    k_lucky
    Pilot Cấp 1
    Pilot Cấp 1

CÁC BẠN CÓ CÂU HỎI GÌ HOẶC ĐÓNG GÓP Ý KIẾN GI`.... - Page 2 Empty Re: CÁC BẠN CÓ CÂU HỎI GÌ HOẶC ĐÓNG GÓP Ý KIẾN GI`....

Bài gửi by k_lucky 31/12/2010, 6:47 am

Mình có nối mạng wifi nhưng không thể vào online cùng mọi người được, bạn admin ơi, bạn có list những campagains nào hay share cho mình với, và mình rất mong bạn tạo ra những nhiệm vụ cũng như chiến dịch với tiếng việt...
    Hẹn một ngày nào đó chúng ta trở thành đồng đội trong một chiến tuyến
    Admin
    Admin
    Pilot không quân Việt Nam

CÁC BẠN CÓ CÂU HỎI GÌ HOẶC ĐÓNG GÓP Ý KIẾN GI`.... - Page 2 Empty Re: CÁC BẠN CÓ CÂU HỎI GÌ HOẶC ĐÓNG GÓP Ý KIẾN GI`....

Bài gửi by Admin 31/12/2010, 8:05 am

Chào bạn "k_lucky" mình bây giờ mới tập chung viết các chiến dịch cho các bạn đây. mai minh sẽ up lên chiến dịch đầu tiên và hẹn các bạn một thời gian nữa mình xẽ viết rất nhiều chiến dịch cho các bạn. chúc các bạn chơi games vui vẻ Very Happy
    k_lucky
    Pilot Cấp 1
    Pilot Cấp 1

Bài gửi by k_lucky 31/12/2010, 10:43 pm

cám ơn bạn admin nhiều nhé, mình vừa chơi xong chiến dịch Republic thấy hay quá trời, nghiền luôn rồi.
    À, cho mình hỏi luôn là tại sao lúc chúng ta hạ độ cao, nó hạ từ từ một lúc rồi rơi tự do, khi lấy lại được độ cao thì nó bắt đầu "leo thang" khiến mình hạ cánh rất khó, ở sân bay thì còn hạ cánh an toàn, chứ lên tàu sân bay thì tỷ lệ thành công là 50%.
    Chúng ta có thể hạ Su-25T bằng tên lửa được dẫn đường bằng laze, điều này mình đã làm được (kết hợp với cả súng máy khi Su-25T bay tới gần), nhưng hạ được nó thì đồng nghĩa với việc mình bị tàn phế, vậy có cách nào để khóa nhanh mục tiêu không các bạn nhỉ, chứ dùng cái helmet thì khó chính xác, mà dùng các phím ;,./ để di chuyển tâm khóa thì rất chậm. Các pro cùng nhau thảo luận rồi đưa ra phương án cho anh em rút kinh nghiệm nhé
    Admin
    Admin

Bài gửi by Admin 31/12/2010, 11:58 pm

Chào bạn "k_lucky". mình không biết bạn chơi bằng bàn phím hay bằng joystick, nếu chơi bằng bàn phím thì rất khó điều khiển độ cao thấp của máy bay, nếu chơi bằng joystick thì làm chủ tốt hơn rất rất nhiều. khi hạ bạn phải giảm ga từ từ, nếu giảm ga nhanh quá thì máy bay xẽ bị rơi tự do, dù có tăng ga lên hết cỡ cũng không đuợc thường phải chúc đầu máy bay và nấy tốc độ cộng tăng ga lên cao thì máy bay mới mất rơi tự do. nói chung phải để máy bay xuống từ từ rất chậm thôi thì an toàn nhất.

Vấn đề thứ 2 là máy bay ka50 chủ yếu đánh quân dưới mặt đất, lên gặp các máy bay trực thang hoặc phản lực tốt nhất là chạy và gọi đồng đội đến hỗ trợ vì thường mình thao tác không nhanh và tốt bằng đồng đội. lên việc solo với các máy bay ở trên không thông thuờng mình xẽ gặp rất nhiều khó khăn, không chết thì cũng bị hỏng máy bay. Hên thao tác tốt thì giết đuợc nó. Các khoá nhanh mục tiêu vẫn chỉ có thể là dùng helmet kết hợp với điều khiển tâm giò bằng bàn phím, ngoài cách đó ra có lẽ không còn cách nào cả.

Các bạn có ý kiến gì hay xin chia sẻ đóng góp thêm

Mình đã up chiến dịch đầu tiên lên rồi các bạn chơi thử nha LINK DOWN: http://www.mediafire.com/?2pr8rlp2ge1xnrp 13,81 mb

k_lucky
    Pilot Cấp 1
    Pilot Cấp 1

Bài gửi by k_lucky 1/1/2011, 3:13 am

Mình đã hạ thành công Mi-24 (với điều kiện là một chọi một và thêm một chút may mắn). Vừa mới down chiến dịch của admin, để mình chơi xong và ghi track lại rồi share cho anh em coi hey.
    À, bạn admin check lại cái link "Hướng dẫn tạo Missions và Campaigns" để anh em tạo nhiều chiến dịch hay cho diễn đàn. Sao các mem bên voz forum không vào đây nhỉ, chứ cái thớt Black Shark bên đó khủng quá, chém tứ tung cả lên
    Admin
    Admin

Bài gửi by Admin 1/1/2011, 8:10 am

Chào bạn " k_lucky" chúc mừng bạn đã tiêu giệt Mi-24. Qua thật mình thấy khá khó khi phải đối mặt với các máy bay ở trên không, vì phát hiện ra nó rất khó. Còn link tạo "Missions và Campaigns" mình chưa viết đuợc, có lẽ để mấy hôm nữa mình up lên bản dịch của mình, mình định sau này xẽ viết hướng dẫn "Missions và Campaigns" chi tiết theo các mình hiểu nhưng có lẽ không có thời gian, nên mấy hôm nữa mình up bản dịch của mình lên cho bạn tham khảo nha. Còn về chiến dịch kia của mình thì mình thấy các bạn lên chơi ở chế độ mô phỏng, khởi động máy đúng quy trình, taxi ra đường băng và làm các thủ tục cất cánh, nói chung đánh đúng như mô phỏng như ngoài thật thì chơi xẽ thấy rất hay và thú vị. chúc các bạn chơi vui vẻ.
    k_lucky
    Pilot Cấp 1
    Pilot Cấp 1

Bài gửi by k_lucky 1/1/2011, 12:13 pm

Mình vừa chơi xong mission của bạn, tuy không bắn nhau ầm ầm, nhưng công nhận khó thật, nhất là lúc hạ cánh trên tàu nhỏ, nhiệm vụ hay lắm bạn à.
    Mình điều khiển bằng tick nên cũng đỡ, mình đang cố gắng chơi ở chế độ mô phỏng ^^
    Admin
    Admin

Bài gửi by Admin 2/1/2011, 1:59 am

Chào bạn " k_lucky" chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ. Bạn hãy tập chơi tốt ở chế độ mô phỏng đi, xẽ cảm thấy rất hẫp dẫn. khi nào ban luyện tốt ở chế độ mô phỏng thì lưu lại up lên đây cho mọi nguời xem cho vui, đôi khi ngồi xem lại các chiến dịch của người khác chơi cũng thấy rất hay và vui, rất tốt cho thư giãn khi chỉ ngồi xem. Mình giờ rất bận lên có lẽ xẽ không phát chiển gì thêm đuợc nữa, và cũng không thể có thời gian chơi game này nữa. chưa biết bao giờ có thể tiết tục lại đuợc nữa. chúc các bạn tiếp tục chơi game này vui vẻ nha.
    helloyou22hn
    Pilot Cấp 4
    Pilot Cấp 4

Bài gửi by helloyou22hn 1/2/2011, 11:24 am

chào các bạn. hôm nay tranh thủ mình dịch thêm một nhiệm vụ nữa. nhiệm vụ này nhẹ nhàng không có thông báo và âm thanh gì cả, nhưng chơi tương đối, với khói lửa rất ác liệt cho nguời chơi có cảm giác thích thú và hấp dẫn. các bạn chú ý xem bản đò trong máy bay nguời viết kịch bản đã thể hiện từng vùng quân địch và ta riêng, nói chung là dễ dàng để hiểu.

Nhệm vụ thư 3:

Link dow: http://www.mediafire.com/?l7rmgeljuzu8fh0
    k_lucky
    Pilot Cấp 1
    Pilot Cấp 1

Bài gửi by k_lucky 22/2/2011, 6:09 am

Bay la nay admin khong vao dien dan ah. Theo admin thi co nen choi DCS: A-10C Warthog khong nhi?
    Admin
    Admin

Bài gửi by Admin 23/2/2011, 1:03 am

Chào bạn k_lucky, mình dạo này bận quá lên cũng không viết và làm thêm được gì mấy. Mình thấy DCS: A-10C Warthog là game tuyệt vời nếu đã đam mê game dcs black shark ka50 thì không thể bỏ qua DCS: A-10C Warthog. Mình chưa chơi DCS: A-10C Warthog vì chưa có bản miễn phí. mới lại game này yêu cầu cấu hình khá mạnh lên cũng gây nhiều khó khăn. mình nghĩ chơi game DCS: A-10C Warthog xẽ thích hơn dcs black shark ka50 vì nó bay nhanh lên có lẽ thích hơn. Tóm lại có 2 game này chơi qua chơi lại thì tốt quá (tạm thời thì cứ black shark ka50 chơi thôi, khi nào có bản miễn phí a10c thi chơi sau). chúc bạn chơi games vui vẻ nha. flower
    k_lucky
    Pilot Cấp 1
    Pilot Cấp 1

Bài gửi by k_lucky 23/2/2011, 6:33 am

Mình thấy mấy bồ bên voz chơi game A 10 một thời gian thì xóa, vì cấu hình máy không đủ cày. Còn cộng đồng Black share thì thưa thớt quá. Mong là admin bỏ chút thời gian tạo ra những chiến dịch thú vị để anh em có hứng cày tiếp. Bọn nga làm hẳn một chiến dịch gồm rất nhiều màn. Mình đề xuất là chúng ta dựng lại chiến dịch việt hóa điện biên phủ trên không đi, có cái gì đó để làm cho đỡ nhàm chán. Nếu admin đồng ý thì bắt tay vào làm luôn, mình hưởng ứng và kêu gọi thêm vài member nữa giúp admin.
    Admin
    Admin

Bài gửi by Admin 24/2/2011, 9:38 pm

Chào bạn k_lucky, trước đây mình có thể làm nhiều thứ vì có nhiều thời gian dảnh, nhưng giờ có lẽ không làm đuợc gì vì mình đang bận cho việc khác, khi nào có lại thời gian như những ngày xưa mình xe bắt tay vào làm tiếp cùng với sự giúp sức của bạn. Mình hi vọng trong tương lai xẽ có thời gian nhiều hơn, tạm thời thì không thể làm đuợc gì rồi, tạm bỏ nghề Pilot Sad . chúc bạn chơi vui vẻ nha. flower
    dautroczooz

Bài gửi by dautroczooz 1/11/2012, 4:11 pm

admin oi cho minh cai crack hay serinumber cai no cu bat doi nhap khoai cai the loai mo phong nay ma khong choi dc
    helloyou22hn
    Pilot Cấp 4
    Pilot Cấp 4

Bài gửi by helloyou22hn 25/11/2012, 7:21 pm

Bạn cứ theo http://huongdan2011.comeze.com/duan1/cauhinhvataigames.htm mà làm, giờ mình bận không trơi được nữa. bib Very Happy

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 19/5/2024, 9:20 pm